Tuyến xe buýt 13: Công Viên 23/9 – Bến xe Củ Chi
Đơn vị vận chuyển: Hợp tác xã vận tải xe buýt và du lịch Quyết Tiến, ĐT: (08) 38.100.647
Khoảng cách: 35 m
Loại xe: 46 – 80 chỗ
Thời gian hoạt động: 03:30 – 20:30
Giá vé:
– Vé lượt: 7,000 VNĐ
– Vé tập: 135,000 VNĐ
Số chuyến: 150 chuyến/ngày
Thời gian chuyến: 75 phút
Giãn cách chuyến: 20 phút
Lộ Trình của 2 tuyến
+ Đi Bến Xe Củ Chi
TĐH xe buýt Sài Gòn – Lê Lai – Nguyễn Thị Nghĩa – Cách Mạng Tháng Tám – Xuân Diệu – Trường Chinh – Quốc lộ 22 – Bến xe Củ Chi
+ Đi Công Viên 23/9
Bến xe Củ Chi – Quốc lộ 22 – Trường Chinh – Cách Mạng Tháng Tám – Nguyễn Thị Nghĩa – Phạm Ngũ Lão – TĐH xe buýt Sài Gòn
Bản đồ đường đi
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin trên website, bởi vì nó được cập nhật tự động từ nhiều nguồn trên internet.
Hành trình của tuyến xe bus 13 bắt đầu từ Công Viên 23/9 và đi qua các địa điểm sau:
1. Công Viên 23/9: Điểm xuất phát của tuyến xe bus 13.
2. Bệnh viện Chợ Rẫy
3. Trường Đại học Khoa học Xã hội và Nhân văn
4. Trung tâm Thương mại Nowzone
5. Ngã tư Nguyễn Tri Phương – Cách Mạng Tháng 8
6. Ngã tư Nguyễn Oanh – Lê Văn Sỹ
7. Ngã tư Âu Cơ – Lạc Long Quân
8. Ngã tư Âu Cơ – Tân Sơn Nhì
9. Bệnh viện Trưng Vương
10. Ngã tư Huỳnh Văn Bánh – Trần Văn Đang
11. Rạp chiếu phim Trần Hưng Đạo
12. Bệnh viện Nhi Đồng Thành phố
13. Chợ An Nhơn
14. Bến xe Củ Chi: Điểm kết thúc của tuyến xe bus 13.
Hành trình tuyến xe bus 13 có thể có thay đổi tuỳ theo điều kiện giao thông thực tế.