CV Thống Nhất – Trần Nhân Tông – Quang Trung – Trần Hưng Đạo – Phan Chu Trinh – Lý Thái Tổ – Ngô Quyền – Hàng Vôi – Hàng Tre -Hàng Muối – Trần Nhật Duật (Quay đầu trước phố Hàng Khoai ) – Ngọc Lâm – Nguyễn Văn Cừ – Nguyễn Văn Linh – Ngô Xuân Quảng – Đai Học Nông Nghiệp I.
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 11. CV Thống Nhất – ĐH Nông Nghiệp I
Thời gian: 5h00, 10 – 15 – 20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Hà Nội City
Điểm đến: Hà Nội City
Giá: 3.000 Vnđ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]Điện thoại : 04-38 43 63 93