Chiều đi: Bãi đỗ xe Nam Thăng Long – Phạm Văn Đồng – Cầu Thăng Long – Đường Bắc Thăng Long Nội Bài – Quốc lộ 2 – Ngã 3 Thạch Lỗi – Tỉnh lộ 131 – KCN Nội Bài – Thị trấn Sóc Sơn – Đường Núi Đôi – Núi Đôi (Đại học Điện Lực)
Chiều về: Núi Đôi (Đại học Điện Lực) – Đường Núi Đôi – Thị trấn Sóc Sơn – KCN Nội Bài – Tỉnh lộ 131- Ngã 3 Thạch Lỗi – Quốc Lộ 2 – Đường Bắc Thăng Long Nội Bài – Cầu Thăng Long – Phạm Văn Đồng – Bãi đỗ xe Nam Thăng Long
Xe Buýt Hà Nội, Tuyến 56. Nam Thăng Long – Núi Đôi
Thời gian: 4h00, 10 – 15 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Bãi đỗ xe Nam Thăng Long – Hà Nội City
Điểm đến: Núi Đôi (Đại học Điện Lực) – Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 4.000 VNĐ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]Điện thoại : 04-38 43 63 93