Mã số tuyến: | 149 | |
Tên tuyến: | Công viên 23/9 – Khu dân cư Bình Hưng Hòa | |
Đi Khu dân cư Bình Hưng Hòa: | ||
TĐH xe buýt Sài Gòn – Tôn Thất Tùng – Nguyễn Thị Nghĩa – Chùa Bà Ấn – Nguyễn Thị Diệu – Trường Nguyễn Thị Minh Khai – Điện Biên Phủ – Sở xây Dựng – Hoàng Sa – Trường Trương Quyền – Coop Mart – Trường mầm non 12 – Cầu Số 5 – Cầu Số 6 – Đường Phạm Văn Hai – Đầu đường Hoàng Sa – Trường Nguyễn Thượng Hiền – Hội Chợ Triển lãm Tân Bình – Hội Chợ Triển lãm Tân Bình – Trường Phạm Ngũ Lão – Cây xăng dầu – Ngã tư Bảy Hiền – Nhà Thở Đắc Lộ – Hoàng Hoa Thám – Hội Chữ thập đỏ Tân Bình – Trường Trần Quốc Toản – Công viên Bầu Cát – Bàu Cát 9 – Hồng Lạc – Trường Trung Cấp CNTT Sài Gòn – UBND Quận Tân Phú – Cafe Newmoom – Thoại Ngọc Hầu – Phan Văn Năm – Chợ Tân Phú – Phạm Văn Xảo – Phú Thọ Hòa – 131, Bình Long – 83, Bình Long – Trạm Tân Kỳ Tân Quý – Đường CN1 – Gò Mây – Ngân hàng Á Châu – Công ty Bảo Châu – Khu dân cư Bình Hưng Hòa B | ||
Đi Công viên 23/9: | ||
Khu dân cư Bình Hưng Hòa B – Công ty Bảo Ngọc Châu – Nguyễn Thị Tú – Từ bảo Nghi – Đường CN1 – Phạm Văn Xảo – Chợ Tân Phú – Pham Văn Năm – Thoại Ngọc Hầu – Tập hóa Thanh Hoa – Công ty In Ngọc Anh – Trường Trung Cấp CNTT Sài Gòn – Hồng Lạc – Bàu Cát 9 – Công viên Bàu Cát – Trường Trần Quốc Toản – Đường Đồng Đen – Hội chữ thập đỏ Tân Bình – Hoàng Hoa Thám – Nhà thờ Đắc Lộ – Ngã tư Bảy Hiền – Trường Nguyễn Thượng Hiền – Đầu đường Hoàng Sa – Chùa Khuông Việt – Cầu Số 2 – Cầu Số 3 – Xí nghiệp Đầu máy Sài Gòn – Đường ray xe lữa – Coop Mart Nhiêu Lộc – Rạch Bùng Binh – Ủy ban Phường 7 – Bệnh viện Mắt TPHCM – Hồ Xuân Hương – Võ Văn Tần – Nguyễn Thị Minh Khai – Nhà Văn Hóa Lao Động – Sân vận động Tao Đàn – Thủ Khoa Huân – Chợ Bến Thành – Đề Thám – TĐH xe buýt Sài Gòn | ||
Đơn vị đảm nhận: | Hợp tác xã vận tải liên tỉnh và du lịch Việt Thắng, ĐT: (08) 38.535.935 | |
|
|
Xe buýt 149 -> Quận 1
Đề Thám (Đối diện 171 Phạm Ngũ Lão)Chùa Bà Ấn (42 Trương Định)Chợ Bến Thành (220 Lê Thánh Tôn)Nhà Văn Hóa Lao Động (Đối diện số 138 Nguyễn Thị Minh Khai)Sân vận động Tao Đàn (3 Huyền Trân Công Chúa)Thủ Khoa Huân (55 – 57 Thủ Khoa Huân)Tôn Thất Tùng (Đối diện 204 Lê Lai)Nguyễn Thị Nghĩa (Đối diện 96 Lê Lai)TĐH xe buýt Sài Gòn (TĐH xe buýt Sài Gòn- CV 23/9 Lê Lai)
Xe buýt 149 -> Quận 3
Nguyễn Thị Diệu (Đối diện 67 Trương Định)Trường Nguyễn Thị Minh Khai (32C Trương Định)Điện Biên Phủ (Đối diện 115 – 117 Trương Định)Sở xây Dựng (66 Trương Định)Hoàng Sa (16/20 Trương Định)Trường Trương Quyền (946 Trường Sa)Coop Mart (Co.op mart Trường Sa)Trường mầm non 12 (Trường mầm non 12 Trường Sa)Xí nghiệp Đầu máy Sài Gòn (540/21 (XN Đầu máy SG) Hoàng Sa)Đường ray xe lữa (1003 Hoàng Sa)Coop Mart Nhiêu Lộc (Kế 913 Hoàng Sa Hoàng Sa)Rạch Bùng Binh (789 Hoàng Sa)Ủy ban Phường 7 (125 Bà Huyện Thanh Quan)Bệnh viện Mắt TPHCM (Đối diện 58 Bà Huyện Thanh Quan)Hồ Xuân Hương (Đối diện 40 Bà Huyện Thanh Quan)Võ Văn Tần (Đối diện 12 Bà Huyện Thanh Quan)Nguyễn Thị Minh Khai (17 Bà Huyện Thanh Quan)
Xe buýt 149 -> Quận Bình Tân
Đường CN1 (597 (688/11) Lê Trọng Tấn)Gò Mây (665 Lê Trọng Tấn)Ngân hàng Á Châu (787-745 Lê Trọng Tấn)Công ty Bảo Châu (88 Nguyễn Thị Tú)Công ty Bảo Ngọc Châu (117 Nguyễn Thị Tú)Nguyễn Thị Tú (810-814 Lê Trọng Tấn)Từ bảo Nghi (692 Lê Trọng Tấn)Đường CN1 (642 Lê Trọng Tấn)Khu dân cư Bình Hưng Hòa B (Khu dân cư Bình Hưng Hòa B Đường số 3)
Xe buýt 149 -> Quận Phú Nhuận
Cầu Số 5 (1254 Trường Sa)Cầu Số 6 (1198 Trường Sa)
Xe buýt 149 -> Quận Tân Bình
Nhà thờ Đắc Lộ (97 (đối diện 160B) Trường Chinh)Ngã tư Bảy Hiền (67 Trường Chinh)Ngã tư Bảy Hiền (106 Trường Chinh)Nhà Thở Đắc Lộ (150 Trường Chinh)Hội Chữ thập đỏ Tân Bình (32 Đồng Đen)
Trường Trần Quốc Toản (96 (L8-L10) Đồng Đen)Trường Trần Quốc Toản (113 Đồng Đen)Đường Đồng Đen (45 Đồng Đen)Hội chữ thập đỏ Tân Bình (1 Đồng Đen)Hoàng Hoa Thám (162T Trường Chinh)Hội Chợ Triển lãm Tân Bình (605 (Bệnh viện Tân Bình) Hoàng Văn Thụ)Hoàng Hoa Thám (233 Trường Chinh)Đường Phạm Văn Hai (1410A Trường Sa)Đầu đường Hoàng Sa (59 (đối diện 136) Lê Bình)Trường Nguyễn Thượng Hiền (33B (1425 Bis) Lê Bình)Công viên Bầu Cát (Đối diện 147B Đồng Đen)Bàu Cát 9 (Đối diện 209 Đồng Đen)Hồng Lạc (Đối diên 313 (565) Hồng Lạc)Hồng Lạc (323 (564) Hồng Lạc)Bàu Cát 9 (215 Đồng Đen)Công viên Bàu Cát (149 Đồng Đen)Trường Nguyễn Thượng Hiền (28 (hông Trường Nguyễn Thượng Hiền) Lê Bình)Hội Chợ Triển lãm Tân Bình (20 (B9) Xuân Diệu)Đầu đường Hoàng Sa (128 Lê Bình)Trường Phạm Ngũ Lão (149 (E62) Xuân Hồng)Chùa Khuông Việt (Chùa Khuông Việt Hoàng Sa)Cây xăng dầu (23 Xuân Hồng)Cầu Số 2 (307 Hoàng Sa)Cầu Số 3 (1213 Hoàng Sa)
Xe buýt 149 -> Quận Tân Phú
Phú Thọ Hòa (333 Bình Long)Chợ Tân Phú (178 Nguyễn Sơn)Phạm Văn Xảo (302-304 Nguyễn Sơn)Trạm Tân Kỳ Tân Quý (17 Bình Long)Trường Trung Cấp CNTT Sài Gòn (14 (1333) Thoại Ngọc Hầu)UBND Quận Tân Phú (Đối diện 65 Thoại Ngọc Hầu)Cafe Newmoom (124 Thoại Ngọc Hầu)Thoại Ngọc Hầu (6 Nguyễn Sơn)Phan Văn Năm (98-100 Nguyễn Sơn)131, Bình Long (131 Bình Long)83, Bình Long (83 Bình Long)Phạm Văn Xảo (277 Nguyễn Sơn)Pham Văn Năm (69 Nguyễn Sơn)Thoại Ngọc Hầu (5 Nguyễn Sơn)Tập hóa Thanh Hoa (151 Thoại Ngọc Hầu)Công ty In Ngọc Anh (71 Thoại Ngọc Hầu)Trường Trung Cấp CNTT Sài Gòn (5 Thoại Ngọc Hầu)Chợ Tân Phú (131-133 Nguyễn Sơn)