Lộ trình tuyến xe buýt số 20: Cầu Giấy – Phùng
Tần suất: 20 phút/chuyến
Thời gian hoạt động: 5h00 – 21h00
Lượt đi: Bãi đỗ xe Cầu Giấy – Cầu Giấy – Xuân Thủy – Hồ Tùng Mậu – Cầu Diễn – Nhổn – quốc lộ 32 – Trôi – Phùng (BX Đan Phượng).
Lượt về: Phùng (BX Đan Phượng) – Trôi- quốc lộ 32 – Nhổn – Cầu Diễn – Hồ Tùng Mậu – Xuân Thủy – Cầu Giấy – Bãi đỗ xe Cầu Giấy
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin trên website, bởi vì nó được cập nhật tự động từ nhiều nguồn trên internet.