Tuyến xe buýt Hà Nội số 21A: Bến xe Giáp Bát – Bến xe Yên Nghĩa
Đơn vị vận chuyển: XN Liên Ninh
Thời gian hoạt động:
5h00 – 21h05 (Giáp Bát) ; 5h00 – 21h00 (Yên Nghĩa)
CN: 5h00-21h05(Giáp Bát); 5h05 – 21h05( Yên Nghĩa)
Giá vé: 7000đ/lượt
Thời gian kế hoạch 1 lượt: 40 phút.
Giãn cách chuyến: 10 – 15 – 18 phút/chuyến
Lộ Trình của 2 tuyến
Lộ trình chiều đi
Bến xe Giáp Bát – Giải Phóng – Phố Vọng – Giải Phóng – Xã Đàn – Phạm Ngọc Thạch – Chùa Bộc – Tây Sơn – Ngã tư Sở – Nguyễn Trãi – Trần Phú (Hà Đông) – Quang Trung (Hà Đông) – Ba La – Quốc Lộ 6 – Bến xe Yên Nghĩa.
Lộ trình chiều về
Bến xe Yên Nghĩa – Quốc Lộ 6 – Ba La – Quang Trung (Hà Đông) – Trần Phú (Hà Đông) – Nguyễn Trãi – Ngã tư Sở – Tây Sơn – Chùa Bộc – Phạm Ngọc Thạch – Đào Duy Anh – Giải Phóng – Ngã tư Vọng – Ngã 3 Đuôi Cá – Bến xe Giáp Bát
Bản đồ đường đi
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin trên website, bởi vì nó được cập nhật tự động từ nhiều nguồn trên internet.