Tuyến xe buýt Hà Nội số 40B: Công viên Thống Nhất – Văn Lâm (Hưng Yên)
Đơn vị vận chuyển: Xí nghiệp Xe buýt Yên Viên (Hanoibus)
Khoảng cách: 26.2 km
Thời gian hoạt động:
05h40 – 18h55(CV Thống Nhất), 06h10 – 19h20 (Vân Lâm)
CN :05h30 – 18h40 (CV Thống Nhất). 05h15 – 18h15 (Vân Lâm)
Giá vé: 8000đ/lượt
Số chuyến: 4 xe chuyến/ngày
Thời gian kế hoạch 1 lượt: 70 phút
Giãn cách chuyến: 35 – 40 – 55 – 60 – 70 phút/chuyến phút
Lộ Trình của 2 tuyến
Lộ trình chiều đi
Công viên Thống Nhất – Trần Nhân Tông – Quang Trung – Trần Hưng Đạo – Quán Sứ – Hai Bà Trưng – Phan Chu Trinh – Lý Thái Tổ – Ngô Quyền – Hàng Vôi – Hàng Tre – Hàng Muối – Trần Nhật Duật – Long Biên (Điểm quay đầu trước phố Hàng Khoai) – Cầu Chương Dương – Nguyễn Văn Cừ – Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Đức Thuận – Nguyễn Bình – Quốc lộ 5 – Ngã tư Phú Thị – Như Quỳnh – Quốc lộ 5 – Văn Lâm (Hưng Yên, Trường cao đẳng ASEAN).
Lộ trình chiều về
Văn Lâm (Hưng Yên, Trường cao đẳng ASEAN) – Quốc lộ 5 – quay đầu tại điểm mở – Quốc lộ 5 – Như Quỳnh – Ngã tư Phú Thị – Quốc lộ 5 – Nguyễn Bình – Nguyễn Đức Thuận – Cổng chính của khu đô thị Đặng Xá – đường nội bộ khu đô thị Đặng Xá (ĐX 1) – ĐX11 – Vườn hoa Khu đô thị Đặng Xá – Khu Lộc Vừng – Đường trục qua khu nhà BT4 và BT5 – đường nội bộ khu đô thị Đặng Xá – Đường ĐX3 – Đường ĐX1 – đường ra khu đô thị Đặng Xá – Cổng chính của khu đô thị Đặng Xá – Nguyễn Đức Thuận – Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Văn Cừ – Nguyễn Đức Thuận – Nguyễn Văn Linh – cổng vào siêu thị BigC (trung tâm thương mại Savico) – rẽ phải vào đường nội bộ – ngõ 78 Ngô Gia Tự – Ngô Gia Tự – Nguyễn Văn Cừ – Cầu Chương Dương – Long Biên (Điểm quay đầu trước phố Hàng Khoai) – Trần Nhật Duật – Nguyễn Hữu Huân – Lý Thái Tổ – Ngô Quyền – Hai Bà Trưng – Ga Hà Nội – Lê Duẩn – Trần Nhân Tông – Công viên Thống Nhất.
Bản đồ đường đi
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin trên website, bởi vì nó được cập nhật tự động từ nhiều nguồn trên internet.