Tuyến xe buýt TP.HCM số 124: Phú Mỹ Hưng (khu S) – Quận 1
Khoảng cách: 15.00 km
Loại xe: 29 ghế
Thời gian hoạt động:
+Tại Phú Mỹ Hưng (Khu S)
Chuyến đầu tiên xuất bến: 7giờ00
Chuyến cuối cùng xuất bến xuất bến: 20giờ30
+Tại Đồng Khởi
Chuyến đầu tiên xuất bến: 7giờ45
Chuyến cuối cùng xuất bến xuất bến: 21giờ30
Giá vé: 15.000đồng/ Hành khách /lượt.
Số chuyến: 18 chuyến/ngày
Thời gian chuyến: 44-45 phút
Lộ Trình của 2 tuyến
Lộ trình chiều đi
Nguyễn Lương Bằng – Đường số 20 – Tiểu Nam – Đường số 17 – Nguyễn Lương Bằng – Phạm Triều – Đường nội bộ – Trần Văn Trà – đường N-Nam – Tôn Dật Tiên – Nguyễn Đức Cảnh – Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ – Khánh Hội – Hoàng Diệu – Calmetle – Phạm Ngũ Lão – Huỳnh Thúc Kháng – Mạc Thị Bưởi – Đồng Khởi
Lộ trình chiều về
Đồng Khởi – Tôn Đức Thắng – Hàm Nghi – Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Nguyễn Thái Bình – Calmetle – Hoàng Diệu – Khánh Hội – Nguyễn Hữu Thọ – Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Đức Cảnh – Tôn Dật Tiên – đường N-Nam – Trần Văn Trà – đường Nội bộ – Phạm Triều – Nguyễn Lương Bằng – Đường số 17 – Tiểu Nam – đường số 20 – Nguyễn Lương Bằng.
Bản đồ đường đi
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin trên website, bởi vì nó được cập nhật tự động từ nhiều nguồn trên internet.
Tần suất và thời gian khởi hành của tuyến bus số 124 từ Phú Mỹ Hưng đến Quận 1 là như thế nào?
Lịch trình và thời gian hoạt động của tuyến xe bus Sài Gòn số 124 từ Phú Mỹ Hưng (khu S) đến Quận 1 là như thế nào?