Tuyến xe buýt TP.HCM số 61_1: Thủ Đức – Dĩ An
Đơn vị vận chuyển: Hợp tác xã vận tải số 15
Số Điện thoại: (08) 62.820.071
Loại xe: 30 – 50 chỗ
Thời gian hoạt động: 05:00 – 18:30
Giá vé:
– Vé lượt: 6,000 VNĐ
– Vé sv 4000: 4,000 VNĐ
Số chuyến: 128 chuyến/ngày
Thời gian chuyến: 83 phút
Giãn cách chuyến: 10 – 15 phút
Lộ Trình của 2 tuyến
Lộ trình chiều đi
Khu Dân cư Long Sơn (Quận 9) – Nguyễn Xiển – Nguyễn Văn Tăng – Lê Văn Việt – Võ Văn Ngân – Kha Vạn Cân – Quốc lộ 1K (Bình Dương) – Trần Hưng Đạo – Lý Thường Kiệt – ĐT 743 – Ngã tư 550 – ĐT 743 – Nguyễn Du – Bến xe Tân Đông Hiệp.
Lộ trình chiều về
Bến xe Tân Đông Hiệp – Nguyễn Du – ĐT 743 – Ngã tư 550 – ĐT 743 – Lý Thường Kiệt – Trần Hưng Đạo – Quốc lộ 1K (Bình Dương) – Kha Vạn Cân – Võ Văn Ngân – Lê Văn Việt – Nguyễn Văn Tăng – Nguyễn Xiển – Khu Dân cư Long Sơn (Quận 9)
Bản đồ đường đi
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin trên website, bởi vì nó được cập nhật tự động từ nhiều nguồn trên internet.