Tuyến xe buýt TP.HCM số 36: Bến Thành – Thới An
Đơn vị vận chuyển: Công ty Cổ phần Xe Khách Sài Gòn:
Số Điện thoại: (08) 38 441 224
Khoảng cách:19.42 km
Loại xe: 26 – 55 chỗ
Thời gian hoạt động: 04:45 – 19:45
Giá vé:
– Vé 6000: 6,000 VNĐ
– Vé lượt HSSV: 2,000 VNĐ
– Vé tập: 135,000 VNĐ
Số chuyến: 160 chuyến/ngày
Thời gian chuyến: 60 – 70 phút
Giãn cách chuyến: 7 – 15 phút
Lộ Trình của 2 tuyến
Lộ trình chiều đi
Bến Công viên 23/9 – Phạm Ngũ Lão –Yersin – Trần Hưng Đạo – Hàm Nghi – Pasteur – Lê Duẩn – Phạm Ngọc Thạch – Điện Biên Phủ – Hai Bà Trưng – Trần Quang Khải – Đinh Tiên Hoàng – Phan Đăng Lưu – Nơ Trang Long – Phan Văn Trị – Phạm Văn Đồng – Nguyễn Văn Nghi – Nguyễn Thái Sơn – Phan Văn Trị – Thống Nhất – Phạm Văn Chiêu – Lê Đức Thọ – Lê Văn Khương – Bến Thới An.
Lộ trình chiều về
Bến Thới An – Lê Văn Khương – Lê Đức Thọ – Phạm Văn Chiêu – Thống Nhất – Phan Văn Trị – Nơ Trang Long – Phan Đăng Lưu – Đinh Tiên Hoàng – Trần Quang Khải – Nguyễn Hữu Cầu – Hai Bà Trưng – Võ Thị Sáu – Phạm Ngọc Thạch – Nguyễn Du – Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Hàm Nghi – Công trường Quách Thị Trang – Lê Lai – Bến Công viên 23/9.
Bản đồ đường đi
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin trên website, bởi vì nó được cập nhật tự động từ nhiều nguồn trên internet.