Tuyến xe buýt Sóc Trăng số 08: Bến xe Trà Men – Đại Ngãi
Thời gian hoạt động: Trà-men (04h50 – 17h00); Đại-ngãi (05h50 – 18h10)
Số chuyến: 36 chuyến/ngày
Giãn cách chuyến: 35 – 50 phút
Lộ Trình của 2 tuyến
Lộ trình chiều đi
Bến xe Trà-men – Quốc-lộ 1A – Hùng-vương – Ngô-gia-Tự – Xô-viết Nghệ Tĩnh – Nguyễn-huệ – Trần-hưng-Đạo – Vòng xoay – Trần-hưng-Đạo – Hai bà Trưng – Tôn-đức-Thắng – Lương-định-Của – Quốc-lộ 60 – xã Trường-khánh – xã Hậu-thạnh – Thị-trấn Đại-ngãi.
Lộ trình chiều về
Thị-trấn Đại-ngãi – Quốc-lộ 60 – xã Hậu-thạnh – xã Trường-khánh – Lương-định-Của – Tôn-đức-Thắng – Lê-lợi – Hùng-vương – Quốc-lộ 1A – Bến xe Trà-men.
Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin trên website, bởi vì nó được cập nhật tự động từ nhiều nguồn trên internet.
1. Xe bus Sóc Trăng số 08 đi từ đâu đến đâu?
2. Bến xe Trà Men và Đại Ngãi là những địa điểm nào?
3. Giờ hoạt động của xe bus Sóc Trăng số 08 là khi nào và có mấy chuyến trong ngày?
4. Thời gian di chuyển từ Bến xe Trà Men đến Đại Ngãi bằng xe bus là bao lâu?
5. Địa điểm tiếp theo trên tuyến xe bus này sau Đại Ngãi là gì?