Mã số tuyến: | 46 | |
Tên tuyến: | Cảng Quận 4- Bến Thành- Bến Mễ Cốc | |
Đi Bến Mễ Cốc: | ||
Bến xe cảng quận 4 (dưới chân cầu kênh tẻ) – tốn thất thuyết – nguyễn khoái – bến vân đồn – khánh hội – hoàng diệu – cầu ông lãnh – nguyễn thái học – lê thị hồng gấm – yersin – phạm ngũ lão – nguyễn thị nghĩa – vòng xoay phù đổng – nguyễn trãi – nguyễn biểu – cầu chữ y – hưng phú – xóm củi – xòng xoay cầu chà và – đình hòa – cao xuân dục – tùng thiện vương – tuy lý vương – nguyễn chế nghĩa – bến bình đông – bến mễ cốc – cầu số 3 – mễ cốc – quay đầu tại chân cầu số 3 – đường vòng chân cầu số 3 – lưu hữu phước – chợ rạch cát | ||
Đi Cảng Quận 4: | ||
Chợ rach cát – lưu hữu phước – đường vòng chân cầu số 3 – mễ cốc – quay đầu tại chân cầu số 3 – cầu số 3 – bến mễ cốc – bến bình đông – nguyễn chế nghĩa – tuy lý vương – tùng thiện vương – xóm củi – hưng phú – cầu chữ y – dạ nam – cầu chữ y – nguyễn biểu – nguyễn trãi – lê lai – vòng xoay chợ bến thành – trần hưng đạo – phạm ngũ lão – nguyễn thị nghĩa – nguyễn thái học – cầu ông lãnh – khánh hội – bến vân đồn – nguyễn khoái – tôn thất thuyết – bến cảng quận 4 | ||
Đơn vị đảm nhận: | Hợp tác xã vận tải và du lịch Đông Nam | |
|
|
Xe buýt 46 -> Quận 1
Trần Hưng Đạo (197 Nguyễn Thái Học)Chùa Lâm Tế (Đối diện 211 (212A) Nguyễn Trãi)City plaza (230 Nguyễn Trãi)Cầu Ông Lãnh (82 – 84 Nguyễn Thái Học)Báo An Ninh Thế Giới (371A Nguyễn Trãi)Nhà Khách Bộ Công An (333 Nguyễn Trãi)Chùa Lâm Tế (217 Nguyễn Trãi)Cầu Ông Lãnh (65G Nguyễn Thái Học)Trường Nguyễn Thái Học (141-149 Lê Thị Hồng Gấm)Trường Ernst Thalmann (Đối diện 103 Phạm Ngũ Lão)Nguyễn Thị Nghĩa (Đối diện số 26 Nguyễn Thị Nghĩa)Ngã 6 Phù Đổng (22 Nguyễn Trãi)Tôn Thất Tùng (136 Nguyễn Trãi)Nhà thờ Huyện Sỹ (206Bis Nguyễn Trãi)Tôn Thất Tùng (Đối diện 204 Lê Lai)Nguyễn Thị Nghĩa (Đối diện 96 Lê Lai)Khách sạn New world (Đối diện 1A Phạm Hồng Thái Lê Lai)
Xe buýt 46 -> Quận 4
Cảng Quận 4 (BÃI XE BUÝT CẦU MUỐI Tôn Thất Thuyết)Bệnh viện Phước An (196 Tôn Thất Thuyết)Trung tâm Giáo dục thường xuyên Quận 4 (66 Nguyễn Khoái)Trạm xăng Nguyễn Khoái (144 Nguyễn Khoái)Nguyễn Khoái (310 Bến Vân Đồn)Trung tâm văn hóa Quận 4 (236 Bến Vân Đồn)Chùa Long Bửu (C30 Cư xá Vĩnh Hội Khánh Hội)Chùa Long Bửu (Hông Chùa Long Bửu Khánh Hội)Trung tâm văn hóa Quận 4 (Đối diện 226 Bến Vân Đồn)Nguyễn Khoái (Đối diện 310 Bến Vân Đồn)Trạm xăng Nguyễn Khoái (123 Nguyễn Khoái)Trung tâm Giáo dục thường xuyên Quận 4 (9 Nguyễn Khoái)Chợ Tôn Thất Thuyết (13 Nguyễn Khoái)Bệnh viện Phước an (Đối diện 197 Tôn Thất Thuyết)Chung cư H3 (303-305 Hoàng Diệu)Cầu Ông Lãnh (K48-K50 Hoàng Diệu)
Xe buýt 46 -> Quận 5
Trường Đại học Sài Gòn (4 Nguyễn Trãi)Trường THCS Ba Đình (257 Nguyễn Biểu)Chung cư 109 Nguyễn Biểu (109 Nguyễn Biểu)
Chung cư 109 Nguyễn Biểu (64 Nguyễn Biểu)Trường THCS Ba Đình (230 Nguyễn Biểu)
Xe buýt 46 -> Quận 8
Công viên Phường 2 (231-233 Phạm Thế Hiển)Tùng Thiện Vương (487 Tùng Thiện Vương)Chợ Xóm Củi (337 Tùng Thiện Vương)Công an Phường 8 (138 Hưng Phú)Viện Y tế Cộng đồng (290 Hưng Phú)Lê Quang Kim (348 Hưng Phú)Đình An Hòa (452 Hưng Phú)Trường TH Hưng Phú A (492 Hưng Phú)Phạm Hùng (580 Hưng Phú)Lưu Quý Kỳ (700-702 Hưng Phú)Dã Tượng (842 Hưng Phú)Chợ Xóm Củi (91 Xóm Củi)Cầu số 1 (Đối diện 707 Bến Bình Đông)Kho 289 (Đối diện 289 Bến Bình Đông)cầu Kinh Ngang Số 2 (Đối diện 301C Bến Bình Đông)Cầu Số 3 (14 Bình Đức)KTX trường Công nghệ thực phẩm (KTX Trường TH CNTP Lưu Hữu Phước)Cầu Rạch Cát (322 Lưu Hữu Phước)Mễ Cốc (ĐẦU BẾN BẾN MỄ CỐC Lưu Hữu Phước)Cầu Rạch Cát (Đối diện 320 Lưu Hữu Phước)KTX trường Công nghệ thực phẩm (Đ/d Trường TH CNTP Lưu Hữu Phước)Cầu Số 3 (Đối diện 19 Bình Đức)cầu Kinh Ngang Số 2 (Cạnh cây xanh 155 Bến Bình Đông)Kho 289 (289 Bến Bình Đông)Cầu số 1 (Cạnh cây xanh 107 Bến Bình Đông)Coop Mart Tuy Lý Vương (99-101 Tuy Lúy Vương)Dã Tượng (797 Hưng Phú)Lưu Quý Kỳ (723-725 Hưng Phú)Phạm Hùng (627/1N Hưng Phú)Trường TH Hưng Phú A (545 Hưng Phú)Trường Lý Thánh Tông (435 Hưng Phú)Lê Quang Kim (365 Hưng Phú)Viện Y tế Cộng đồng (Đối diện 260 Hưng Phú)Công an Phường 8 (105 Hưng Phú)
1. Tôi có thể tìm thấy lộ trình chi tiết của tuyến xe buýt số 46 từ Cảng Quận 4 đến Bến Thành và Bến Mễ Cốc ở đâu?
2. Xe buýt số 46 có chạy thường xuyên không?
3. Thời gian chờ và thời gian chạy của tuyến này trong ngày là bao lâu?
4. Làm ơn cho tôi biết các điểm dừng quan trọng trên lộ trình của tuyến 46.
5. Tôi cần biết về giá vé và phương thức thanh toán khi sử dụng tuyến xe này.